บ้าน
ผลิตภัณฑ์
เกี่ยวกับเรา
ทัวร์โรงงาน
ควบคุมคุณภาพ
ติดต่อเรา
ขออ้าง
บ้าน

KOMEG Technology Ind Co., Limited ข้อมูลการติดต่อ

อย่างดี หอความชื้นอุณหภูมิ สำหรับการขาย
อย่างดี หอความชื้นอุณหภูมิ สำหรับการขาย
จัดส่งที่รวดเร็วและผลิตภัณฑ์ที่มีคุณภาพ

—— Gozia

ผู้ประสานงานที่เป็นมิตรและน่ารื่นรมย์ "ฉันชอบโรงงานฉันชอบการออกแบบ

—— แว็กเนอร์

การออกแบบและคุณภาพสร้างความประทับใจให้ฉันอย่างมาก

—— นายยี

"ผู้จำหน่ายที่เชื่อถือได้ของห้องทดสอบภูมิอากาศ"

—— เดนิส

สนทนาออนไลน์ตอนนี้ฉัน

KOMEG Technology Ind Co., Limited

ที่อยู่ : อาคาร 12, ทะเลสาบซงชาน, อุทยานวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีขนาดกลางและขนาดย่อม, เมืองตงกวน, 523808, มณฑลกวางตุ้ง, สาธารณรัฐประชาชนจีน
ที่ตั้งโรงงาน : อาคาร 12, ทะเลสาบซงชาน, อุทยานวิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีขนาดกลางและขนาดย่อม, เมืองตงกวน, 523808, มณฑลกวางตุ้ง, สาธารณรัฐประชาชนจีน
Worktime : 8:30-18:00(เวลาปักกิ่ง)
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86-769-23321820(เวลาทำงาน)   +86- 135-3268-5918(เวลาที่ไม่ทำงาน)
แฟกซ์ : 86-769-83396675
ติดต่อเรา :
ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง
(0 / 3000)

ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. KOMEG
ชื่องาน : Sales Director
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86-135 3268 5918
WhatsApp : +86-13929409801
WeChat : +86-18029096856
อีเมล์ : us@komegtech.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Annie
ชื่องาน : Sales Representative
อีเมล์ : annie@komegtech.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Bella
ชื่องาน : Sales
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +8613532825374
WhatsApp : +8613532825374
WeChat : +8613532825374
อีเมล์ : bella@komegtech.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Miss. Alison
ชื่องาน : sales engineer
อีเมล์ : alison@komegtech.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Mr. Louis Long
ชื่องาน : Sales Director
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86-135 3268 5918
อีเมล์ : louis@komegtech.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Miss. Kitty Ching
ชื่องาน : Sales Executive of the 3rd. Oversea Dept.
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 86-15013510613
Skype : kittyching2013
อีเมล์ : kitty@komegtech.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Fiona Wang
ชื่องาน : Sales Executive
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86-13428616029
WhatsApp : +86-13428616029
Skype : shuying.w@hotmail.com
อีเมล์ : fiona@komegtech.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Angela Huang
ชื่องาน : Sales Director
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86-18680069808
WhatsApp : +86-18680069808
Skype : amyhuangwang
อีเมล์ : angela@komegtech.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. Nancy Wong
ชื่องาน : Sales Executive of 1st Overseas Dept.
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86-186 6648 1206
WhatsApp : +86-186 6648 1206
Skype : nancy.wong2013
WeChat : +8618666481206
อีเมล์ : nancy@komegtech.com
ชื่อผู้ติดต่อ : Ms. anna
ชื่องาน : Sales Representative
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : +86-18029096856
WhatsApp : +86-18029096856
อีเมล์ : anna@komegtech.com
KOMEG Technology(Shenzhen) Co., Limited
ที่อยู่ : Building 12, Songshan Lake, Small and Medium-Sized Science and Technology Park, Dongguan City, 523808, Guangdong Province, P.R.China
เบอร์โทรสำหรับติดต่อเรื่องธุรกิจ : 86-769-22021820
แฟกซ์ : 86-755-83459887
KOMEG Technology Ind (Hong Kong) Co., Limited
ที่อยู่ : FLAT/RM B 8/F CHONG MING BUILDING 72 CHEUNG SHA WAN RD KL
รายละเอียดการติดต่อ
KOMEG Technology Ind Co., Limited

ผู้ติดต่อ: Ms. KOMEG

โทร: +86-135 3268 5918

แฟกซ์: 86-769-83396675

ส่งคำถามของคุณกับเราโดยตรง (0 / 3000)